| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| ลักษณะ | วัสดุที่มีคุณภาพสูง |
| กว้าง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| กว้าง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| วัสดุ | มทบ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | มทบ |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กำหนดเองกรวยยางกันกระแทก NR วัสดุความปลอดภัยปั้น 600H Anti Collision |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ประสิทธิภาพสูง |
| รูปร่าง | ประเภทกรวย |
| ส่วนสูง | 500H-2000H |
| อุณหภูมิ | -40 °C-120 °C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Cell Rubber Fender Heavy Duty Long Lifespan Dock กันชนทะเลคงที่ Fenders |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR . คุณภาพสูง |
| แรงดึง | ≥16 MPA |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ใบรับรอง | ABS, CCS, BV, LR, DNV |