| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Vessel Yokohama Rubber Fender ISO 17357 การป้องกันเรือเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR, SR, NBR |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับเรือและท่าเรือ |
| สี | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เรือเดินทะเลเรือโยโกฮามาบังโคลนยางธรรมชาติแบบนิวแมติกพร้อมยางและโซ่ปกป้องเรือเทียบท่า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500มม. - 4,500มม |
| ความยาว | 1,000มม. - 12,000มม |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ความดันเริ่มต้น | 50Kpa, 80Kpa |
| ลักษณะ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ส่วน | Dock บังโคลนยางคงที่ |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติเกรดเอ |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักยางเซลล์ประเภทอุตสาหกรรม เครื่องปักยางเรือ เครื่องปักยางติดเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1000H |
| ความสูง | 500-3000มม |
| ประเภท | ประเภทเซลล์คงที่ |
| ชื่อสินค้า | โฟมลอยตัวแบบยืดหยุ่นบังโคลนวัสดุ Eva โฟมเติมบังโคลนสำหรับเรือยอชท์เรือ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ความยืดหยุ่น | ดี |
|---|---|
| ตัวอย่าง | ตามที่ขอ |
| ประเภท | ลูกกลิ้งยางบังโคลน |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| ความจุ | 10T-40T |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| อุณหภูมิ | -40°C~300°C |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Tensile Strenth | ≥16 MPA |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Processing Service | Moulding, Cutting |