| วัสดุ | ยางธรรมชาติ SS400 |
|---|---|
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 1800H Cone Fenders PINC สีดำมาตรฐานยางแท่นกันชน Marine |
| สี | สีดำ |
| คุณสมบัติ | ค่า E/RH สูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357 Dock ยางกันกระแทก Yokohama Floating Fender CTN Type |
|---|---|
| วัสดุ | สวมยางธรรมชาติทน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ส่วนหนึ่ง | โซ่ยางสุทธิ |
| แรงดันเริ่มต้น | 50Kpa หรือ 80Kpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกยางธรรมชาติสีดำบริการ OEM Anti Aging Protection |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR . ความหนาแน่นสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1700H |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 Cell Rubber Fender 1250H NR Dock การดูดซึมพลังงานสูงที่ประหยัด |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพเยี่ยม |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1250H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2.0 * 3.5M นิวเมติกบังโคลน ISO17357 บังโคลนลอยมาตรฐานจอดเรือ |
|---|---|
| มาตรฐาน | เปียโน, ISO17357-1:2014 |
| การนำความร้อน | = |
| ความแข็ง | 50±10 ฝั่ง ก |
| การยืดตัว | ≥400 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO 17357 Fender Yokohama Rubber Fender มาตรฐานคุณภาพอากาศ Dock Port STS |
|---|---|
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ได้รับการรับรอง | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SGS ได้รับการอนุมัติ Dock Yokohama Pneumatic Rubber Fender สำหรับเรือต่อเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ส่วนหนึ่ง | โซ่ ยาง ตาข่าย |
| ความดันเริ่มต้น | 50KPa หรือ 80KPa |
| Product Name | Polyurethane Foam Boat Dock Fender Cylindrical Dia 1200mm*2000mm for Dock Protection |
|---|---|
| วัสดุ | EVA ความหนาแน่นสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-1200mm*2000mm |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | การป้องกันที่มีประสิทธิภาพ บังโคลนทางทะเลทรงกระบอกช่วยให้มั่นใจในการป้องกันแนวชายฝั่งที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| สี | สีดำ สีเทา สีขาว หรือข้อกำหนดของลูกค้า |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75 มม - 1000 มม |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ลักษณะ | วัสดุที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |