| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1: 2014 มาตรฐาน Yokohama Pneumatic Fender 3.3 * 6.5m 50kPa สำหรับ Dock |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300-4500 มม. |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม. |
| การดูดซับพลังงาน | 6-6473 KJ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
|---|---|
| การบํารุง | ต่ํา |
| อุณหภูมิ | -40 องศาเซลเซียส ถึง 80 องศาเซลเซียส |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| ลักษณะ | ความทนทานต่อการกัดกร่อน |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Ship-to-Ship Yokohama ยางบังโคลนเรือ Dock Floating Fender พร้อมยางเครื่องบิน |
|---|---|
| บริการประมวลผล | ปั้น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| การใช้งาน | STS, ท่าเรือ, ท่าเรือ, ท่าเทียบเรือ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| คุณสมบัติ | ความมั่นคงแนวราบที่ดี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Vessel Yokohama Rubber Fender ISO 17357 การป้องกันเรือเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR, SR, NBR |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับเรือและท่าเรือ |
| สี | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชน Yokohama สีเทากรมท่า บังโคลนหน้าแปลนจุ่มร้อนสังกะสี |
|---|---|
| วัสดุ | NR, SR, NBR คุณภาพสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| แรงดึง | ≥18 |
| ความดันเริ่มต้น | 80Kpa |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |