| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกยางธรรมชาติ D600 Custom Marine Industrial Black Rubber For Berthing |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D600 |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| พิมพ์ | ทรงกระบอก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 บังโคลนประเภท D ถาวรยางธรรมชาติ 500H สำหรับการป้องกันเรือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D500H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ความยืดหยุ่น | ยอดเยี่ยม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 ข้อมูลจำเพาะ D Type Fenders 500H การป้องกันบัฟเฟอร์ Dock Boat แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภท D คงที่ |
| ความแข็ง | 66 ShoreA |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 200-500H |
| ความยาว | 1,000-2000L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Heavy Duty 500H V Type Fender ยางธรรมชาติป้องกันเรือความปลอดภัย PINC2002 |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ SBR NBR |
| หมายเลขรุ่น | DF-V500 |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 บังโคลนเรือลากจูงที่ผ่านการรับรอง W Type Fender ความต้านทานการฉีกขาดของยางธรรมชาติ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ เทา...ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ A |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 g/cm3 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Bumper Roller Fenders PINC2002 แท่นกันกระแทกล้อมาตรฐานสำหรับ Marine Dock สำหรับมุม |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ, NBR, ซิลิโคน, EPDM, FKM, SBR |
| พิมพ์ | บังโคลนล้อคงที่ |
| ติดตั้ง | มุมเปิดเผย |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | M Type Fender บังโคลนเรือลากจูงกันน้ำยืดหยุ่น M Fender Dock ยางเรือ PINC2002 |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| พิมพ์ | ประเภทเอ็ม |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Protection Dock V Type Fender Arch ยางกันกระแทก PIANC2002 |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | มารีน กันชน ท่าเรือ |
| ข้อมูลจำเพาะ | DF-V600H |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Protection Dock ยางกันกระแทก V Type Arch Fenders PIAC2002 Specifications |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ทะเล, กันชน, Dock |
| ข้อมูลจำเพาะ | DF-V500H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| ความแม่นยำสูง | 0.01mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Good Shear Force Marine Dock ยางกันกระแทก PINC2002 Dock Port Berthing Bumper |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ทะเล, กันชน, Dock |
| ข้อมูลจำเพาะ | DF-V800H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| ความแม่นยำสูง | 0.01mm |