| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การออกแบบที่เหนือกว่า การปกป้องที่ไม่เคยมีมาก่อน บังโคลน Yokohama ราคา/ขนาด/ขนาด |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| การเสริมแรง | ผ้าสายยางไนลอนหลายชั้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5m-4.5m หรือกำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1:2014 ยางลมยางเฟนเดะยางโซ่สุทธิโยโกฮาม่าลอย |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| สี | สีดำ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4,500 mm |
| ความยาว | 1,000mm-12,000 mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yokohama Fenders ISO17357-1: 2014 คู่มือ 3.3 * 6.5M CTN Type Air Block 50kPa |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500 มม. |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม. |
| การดูดซับพลังงาน | 6-6473 KJ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 4.5 * 9.0M Pneumatic Floating Fenders ISO 17357 ได้รับการอนุมัติ CTN Type Natural Rubber |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500 มม. |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม. |
| มาตรฐาน | ISO9001, ISO17357 |
| ใบรับรอง | CCS/ BV/ SGS/ABS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3.3 * 6.5M Yokohama Fenders ISO 17357-1: 2014 วาล์วนิรภัยที่ผ่านการรับรองสำหรับ STS |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| เทคโนโลยี | ป้องกันการระเบิด, ไขลานโดยรวม, ต่อต้านริ้วรอย |
| ความแข็ง | 60±10 ชอร์ A |
| การยืดตัว | ≥400 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2.0 * 3.5M นิวเมติกบังโคลน ISO17357 บังโคลนลอยมาตรฐานจอดเรือ |
|---|---|
| มาตรฐาน | เปียโน, ISO17357-1:2014 |
| การนำความร้อน | = |
| ความแข็ง | 50±10 ฝั่ง ก |
| การยืดตัว | ≥400 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | STS Operations Pneumatic Fenders ยางธรรมชาติ ISO17357 50KPA สำหรับการป้องกันเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| Length | 1000mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yokohama Type Pneumatic Marine Fender Marine Boat Ship อะไหล่ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500มม |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม |
| การดูดซึมพลังงาน | 6-6473 กจ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yokohama Fenders ISO17357-1: 2014 เทคโนโลยี CTN Submarine Floating Type |
|---|---|
| วัสดุ | NR ระดับสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ใบรับรอง | CCS, BV, LR, RINA, KR, NK, GL, ABS, DNV, RS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ข้อมูลจำเพาะ ISO17357 Yokohama Fenders บังโคลนลอยสำหรับการดำเนินงาน STS |
|---|---|
| วัสดุ | NR, SR, NBR |
| Standard | ISO17357-1:2014 |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| ความดันเริ่มต้น | 50KPa & 80KPa |