| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1: 2014 บังโคลนยางลม CTN Type 3300 * 6500MM CTN Type |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงแรมไฮโดร โยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| คำสำคัญ | นิวเมติกบังโคลน |
| สี | ดำ, แดง, น้ำเงิน, เขียว ฯลฯ |
| ความกดดันจากการทำงาน | 50Kpa, 80Kpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนลม ISO17357-1: 2014 Guide 3.3*6.5M CTN Type Air Block 50kPa |
|---|---|
| วัสดุ | NR ระดับสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ใบรับรอง | CCS, BV, LR, RINA, KR, NK, GL, ABS, DNV, RS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 2.0*3.5ม |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| การเสริมแรง | สายสไพร่ที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| พื้นผิว | เรียบ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| อุณหภูมิ | -40°C~300°C |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ลักษณะ | วัสดุที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| ลักษณะ | ทนต่อการกัดกร่อน น้ำหนักเบา |
| หน้าที่ | การดูดซึมแรงกระแทก |
| ชื่อสินค้า | การดูดซับพลังงานสูงของบังโคลนลมของโยโกฮาม่าสำหรับการขุดเจาะนอกชายฝั่งระหว่างเรือถึงเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR ทนต่อการสึกหรอ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ความอดทน | ± 2% |
| เกรด | คุณภาพสูง |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Material | NR |