| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 300H D Type ยางกันกระแทกสีดำทนต่อการสึกหรอของ Marine Dock Port Bumper |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D300H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ความยืดหยุ่น | ยอดเยี่ยม |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนแบบ D |
|---|---|
| การใช้งาน | การจอดเรือหรือท่าจอดเรือ |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| บริการ | OEM หรือ ODM |
| คุณสมบัติ | ทนทานและแข็งแรง |
| ชื่อ | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| การบรรจุ | พาเลทหรือกำหนดเอง |
| การขนส่งทางเรือ | ด่วน/สายการบิน/ทางทะเล |
| การโก่งตัว | 52.5% - 55% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 V Type Fender Marine V500H Dock Bumper ยางกันกระแทกยางกันกระแทก Heavy Duty |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-V500H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| แรงปฏิกิริยา | 78kN ถึง 1015kN |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| คุณสมบัติ | วัสดุที่ยั่งยืน |
| โลโก้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโค้ง NBR 70 V สวมกันชนป้องกันความปลอดภัยทางทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ เทา...ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ A |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 g/cm3 |
| ชื่อสินค้า | ระบบกระบอกเรือ Fenders ทะเล Docking Fenders และเรือ Fenders ทะเล |
|---|---|
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| สี | สีดำ สีเทา สีขาว หรือข้อกำหนดของลูกค้า |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75 มม - 1000 มม |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักเรือแบบกระบอก เครื่องปักเรือระบบเครื่องปักเรือ |
|---|---|
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| สี | สีดำ สีเทา สีขาว หรือข้อกำหนดของลูกค้า |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75 มม - 1000 มม |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรืออุตสาหกรรมท่าเรือ |
| คุณสมบัติ | ง่ายต่อการจัดการ |