| ความจุ | 10T-40T |
|---|---|
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| ตัวอย่าง | ตามที่ขอ |
| ความยืดหยุ่น | ดี |
| การใช้งาน | การคุ้มครองทะเล |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| ลักษณะ | การดูดซึมพลังงานสูง |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันเรือท่าเรือ |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ความแข็ง | 30-90 ชอร์ |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความแข็ง | 30-90 ฝั่ง |
| คุณสมบัติ | ทนทานการสวมกัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรืออุตสาหกรรมท่าเรือ |
| คุณสมบัติ | ง่ายต่อการจัดการ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | NBR 800 V Type ยางกันกระแทก Marine Safety Dock ความต้านทานการฉีกขาดของยางกันกระแทก |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ เทา...ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ A |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 g/cm3 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| ความยาว | ≥300% |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่กำหนดเอง Arch ยาง Fender NR ชิ้นส่วนแม่พิมพ์ 400H Anti Collision Safety |
|---|---|
| วัสดุ | NR . คุณภาพสูง |
| รูปร่าง | แบบวี |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001, ABS, BV |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แค็ตตาล็อก/ใบรับรอง บังโคลน Yokohama Style Type ขนาดเด็ก |
|---|---|
| สไตล์ | สนับสนุนกำหนดเอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง 80°C |
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันบัฟเฟอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางธรรมชาติชนิด D ยางธรรมชาติ 100% ดูดซับพลังงานอุตสาหกรรมสีดำเรือเดินทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ, NBR, ซิลิโคน, EPDM, FKM, SBR |
| พิมพ์ | บังโคลนยาง D Type |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| จัดส่ง | 15 วัน |