| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| คุณสมบัติ | ทนทานการสวมกัน |
| คำสำคัญ | ราคา ยางกันกระแทก |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5 ~ 4.5m |
| ความดัน | 50 kPa ~ 80 kPa |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| คุณสมบัติ | ทนทานการสวมกัน |
| คำสำคัญ | ราคา ยางกันกระแทก |
| เทคโนโลยี | การอัดขึ้นรูป |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 บังโคลนโฟมลอยน้ำมาตรฐาน 3.3 * 6.5 ม. กันชนเรือสีสันสดใส |
|---|---|
| วัสดุ | สวม PU Foam ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| พิมพ์ | บังโคลนลอยน้ำ |
| การยืดตัว | ≥350% |
| ความแข็ง | 75-95 ชอร์ เอ |
| ชื่อสินค้า | โคเนสยาง Fenders การก่อสร้างที่ยั่งยืน ปาน Fender ทะเล ความต้านทานแรงกระแทกสูง |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 100mm ถึง 3000mm |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| การใช้งาน | ท่าเรือ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 |
| วัสดุ | มทบ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 300H D Type ยางกันกระแทกสีดำทนต่อการสึกหรอของ Marine Dock Port Bumper |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D300H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ความยืดหยุ่น | ยอดเยี่ยม |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อดี | กำหนดเอง โรงงานเดิม |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ความยาว | 1 ~ 12m |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |